Form five Second round Selection 2018/2019 | Selection form five 2018| majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2018/19 awamu ya pili

UPDATES ; Form five Second round Selection 2018/2019 | Selection form five 2018|

Form five selection results have been released click here to view

DOWNLOAD PDF

Students selected to join form five and Technical Colleges 2018/19 academic year

Form five selection results have been released click here to view
Find steps to check the selection.

Try this link if the above link doesnt work >>>Click here to view your selection results

How to Check for the form five selection Result 2018?

  • Visit the TAMISEMI official website; www.tamisemi.go.tz
  • Find the ‘announcement’ tab on the home-page.
  • Check for the new updates related to the form five selection for 2018/19 academic year
Please find here below the full lists of students selected for 2018/19

DOWNLOAD F5 SELECTION PDF


Stay tuned for more updates on bangomagz.com

PEOPLE ARE ALSO LOOKING FOR…

76 thoughts on “Form five Second round Selection 2018/2019 | Selection form five 2018| majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2018/19 awamu ya pili

    1. bmopportunities Post author

      Kuwa na subira mkuu..Tunasubiri Tamisemi watangaze rasmi tutaziweka.. Majina yote yatapatikana hapa… Karibu

      Reply
  1. Mirahasa JR

    In which day Tamisemi can release form five selection ?

    Reply
    1. bmopportunities Post author

      Kuwa na subira mkuu..Tunasubiri Tamisemi watangaze rasmi tutaziweka.. Majina yote yatapatikana hapa… Karibu

      Reply
    2. bmopportunities Post author

      I think will be on the first week of june

      Reply
        1. bmopportunities Post author

          Tuwsubirie tamisemi tu hakuna namna boss

          Reply
    1. bmopportunities Post author

      Kuwa na subira mkuu..Tunasubiri Tamisemi watangaze rasmi tutaziweka.. Majina yote yatapatikana hapa… Karibu

      Reply
    2. bmopportunities Post author

      Poleni sana ila wiki ya kwanza Mwezi wa sita mambo yatakuwa tayari

      Reply
    1. bmopportunities Post author

      Kuwa na subira mkuu..Tunasubiri Tamisemi watangaze rasmi tutaziweka.. Majina yote yatapatikana hapa… Karibu

      Reply
    1. bmopportunities Post author

      Hii ni alert kwa waalengwa na kuwapa urahisi selection zitakapo tangazwa. Kwa maana majina yote yatawekwa hapa… So tuendelee kufuatilia hii page selection zote zitawekwa hapa

      Reply
  2. patrick

    mazeeeeee tupieni vitu hivo tunashauku ya kwenda A level

    Reply
    1. bmopportunities Post author

      Usijali broo… Tutaweka mzigo faster. Wakitangaza officially

      Reply
  3. ibrahy

    fanyeni haraka tunataka kujipanga kifedha mbona waizara hii wanaleta uzembe

    Reply
  4. sharyph

    jaman wenzetu Zanzibar tayari wameshatolewa bado sisi tu ebu msitufanyie hvyo

    Reply
    1. bmopportunities Post author

      Mambo yamekwisha wiva ndugu tuvute subira tu

      Reply
    1. bmopportunities Post author

      Mwezi wa sita ndo huu ..tuwe na subura tuu…

      Reply
  5. livin mwami

    wote tu mnabahatisha inaonekana hakuna mwenye uhakika.first week of june kuna nyingine tena zaidi ya hii iliyoisha leo?

    Reply
  6. ZUHURA JABIRI

    TATIZO HASA NI NINI MWAKA HUU, MAANA KUCHELEWA HUKU NI KUWASABABISHIA WAZAZI KUTOPATA MUDA WA KUTOSHA WA KUWAANDAA WATOTO.

    Reply
    1. bmopportunities Post author

      Ni kweli kabisa mkuuu … Tuvute subira kidogo labda wiki hii wata vunja ukimya

      Reply
  7. EZRA PAULINE

    selection lini sasa mana si wanafunzi hawatakuwa na maandalizi mazuri kama zitazidi kuchelewa kiasi hichi

    Reply
  8. Bally

    Mwaka huu wamechelewa sana italeta shida kwa wazazi kujipanga kikamilifu

    Reply
  9. charles

    wee kama umefaulu anza mazoez kama ni tuition anza waone akina MGOTE wazee wa vitin

    Reply
  10. Anna Mpili

    Pamoja na yote hayo kweli mda umepita mpaka leo hii hamna kitu kwanini?

    Reply
  11. Mwanitu Joseph

    TAMISEMI toweni post ili tuweze kujiandaa jamani

    Reply
  12. Moses John

    Af mwaka huu ata NACTE sjui kama watu washaanza kuapply vyuo????? Anaejua chochote anisaidie nataka kuapply D.I.T

    Reply
  13. Esther kamazima

    hahahahahahahhaa mgotee tushamalizana nae kitambo sana ila tamisem wamechelewesha sana yan had vitu vitaevaporate kichwan……….

    Reply
  14. ACKLAM M.SHAABAN

    Mm nashindwa hata kujua wanangojea nini maana mda mrefu sasa au ndo na uku wameleta elimu bule

    Reply
  15. Gilsen Wallace

    TAMISEMI vp mbn hamvunji ukmy post lin hatutaki siasa bhn…!!!

    Reply
  16. Anna Mpili

    Udhaifu ni kwa nini? Mwakaa huu mmeziiiiiiiiiiiiidi saana

    Reply
  17. jenny

    Form five selection. June wiki ya kwanza imeisha na ya pili inakata. Sasa mnataka tujiandae lini?

    Reply
  18. Ismail waryoba

    Mm tamisem kiukwel siwaelew hawa tamisem tatzo siasa inaingizwa kwenye Elimu mno selection zimekaaa mda mrefu sana hzo sasa ni sifa il msifiwe kuwa zimekaa mda mrefu

    Reply
  19. Chibu Msafi

    TAMISEMI me ndio nmeshawasusia sasa na hizo selections mkisharelease mtaenda wenyewe shule!

    Reply
  20. kelvin kennedy

    Hahaha vijana mna moto wa shule so kawaida den mwex mmja shul mnapataman hme……kuwen na subra kila kitu kitakaa vxuri son and tuwe wapole n kuvumilia hali ya kitaaaa japo kugumu lakn kaxen na tutafte pokert money hahaha cku njema wadau wa TAMISEMI

    Reply
  21. Aidan kanuma

    Vp nsaidien jaman et mwaka huu wanaweza kuchukua na PC

    Reply
  22. Chibu Msafi

    Oy!! TAMISEMI hatuwaelewiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!

    Reply
  23. mboto

    JAmani mbna nskia zmetoka ila mm sjaziona zko wapi afu naskia mwisho wa kuripot n july 23

    Reply
  24. Zay

    Azjatoka bhn mana Mm naangalia mpk nahx kizunguzung Yan tamisem wanazngua

    Reply
  25. Latesha Steigerwalt

    Yet another thing I would like to talk about is that in place of trying to fit all your online degree lessons on days and nights that you complete work (since the majority of people are fatigued when they return), try to have most of your lessons on the week-ends and only a couple of courses in weekdays, even if it means a little time away from your saturday and sunday. This is fantastic because on the week-ends, you will be much more rested and concentrated for school work. Many thanks for the different points I have figured out from your web site.

    Reply
  26. martin mwendo

    kuna join instruction ya vyuo jaman na wap nitazpata naomben msaada wakubwa

    Reply
  27. LovieJuicy

    I often visit your website and have noticed that you don’t update it often. More frequent updates
    will give your site higher authority & rank in google. I know
    that writing content takes a lot of time, but you can always help
    yourself with miftolo’s tools which will shorten the time of creating an article to a few seconds.

    Reply

Leave a Reply